Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
†◘◘♥H.B.T♥◘◘† (644)
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Vote_lcap Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Voting_bar Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Vote_rcap 
†N•T•B•Đ† (564)
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Vote_lcap Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Voting_bar Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Vote_rcap 
§•T♣M♣Đ•§ (545)
Austin 3:16 (116)
NhokDark (74)
lhdang2000 (70)
TheHardyBoyz (64)
TheGreatTriple (36)
JohnCenaTion (20)
ChirsKiller (10)
Latest topics
» (Photos) WWE RAW 24-06-2013
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby P.V.M Sun Jun 30, 2013 9:17 pm

» Võ Lâm Chi Mộng lậu Fee 888 Vàng Đây
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:40 pm

» Võ Lâm Chi Mộng 2 private VN free 999m knb việt hóa 90%
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:35 pm

» Những game online “Made in Việt Nam” mới ra mắt gần đây
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:33 pm

» gunny lậu mới free 100.000.000 xu cho anh em.Chơi khoảng 3 ngày lên cấp 50.Max lv 60
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:32 pm

» Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:30 pm

» 1 gunny cày cuốc vui đây mọi người !!!!!!!!!!!!!!!
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:27 pm

» Gunny Khựa Free xu, tặng đồ+15 vào chơi thử nhé !
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:25 pm

» (Online)MWW Battle Of Heavyweight (BoH) 18-2-2012 *Live* in Manchester City, USA
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby †◘◘♥H.B.T♥◘◘† Wed Jul 25, 2012 11:21 am

» Nam Tước Bóng Đêm
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Tue May 01, 2012 6:37 pm

» WWE Extreme Rules 2012 Live Online và link download (Multi hosts: Mediafire,JF,2S...)
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby kjdvn1340 Tue May 01, 2012 9:32 am

» Nam Tước Bóng Đêm
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Mon Apr 30, 2012 5:37 pm

» WFI "Saturday Night" Battle Supershow *live* in Washington,DC
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby Austin 3:16 Sun Apr 29, 2012 8:13 pm

» TIN NÓNG BẮT BUỘC AE PHẢI XEM
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Thu Apr 26, 2012 5:03 pm

» Pop Danthology 2011-Daniel Kim
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:26 am

» WWE NXT 25/4/2012 Online
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:15 am

» WWE Raw 23/3/2012(HQ)
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 6:21 am

» What doesn't kill you (Stronger) - Kelly Clarkson
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby NhokDark Wed Apr 25, 2012 7:15 pm

» [Spoiler] WWE Smackdown 27/4/2012
 Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeby lhdang2000 Wed Apr 25, 2012 5:32 pm

Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Tá Điền
Tá Điền
Admin

Tâm trạng Tâm trạng :  Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Rat-dep-trai
Bảo Thạch Bảo Thạch : 0
Huy Chương Huy Chương : Admin
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4059
Thanked Thanked : 0
Đến từ Đến từ : Khang Ninh

Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi    Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi I_icon_minitimeMon Apr 15, 2013 8:30 pm

khi zô ad game tặng cho vktt bien hinh như +15 nhưng fai ép lên, 1 nhẫn + 1 vòng tay +5 ch +300 het and1 dây chuyền 58%
vktt trong shop full zo choi di anh em
áo hoàng long giáp mua thì vào shopclick new rồi mua.
Có G nhưng không sử dụng được(chắc sợ bug)
CH 100%
link nè: http://en.ddtunder.com/
Ai thấy hay thì like nhé

Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Gunny Khựa Free xu, tặng đồ+15 vào chơi thử nhé !
» gunny lậu mới free 100.000.000 xu cho anh em.Chơi khoảng 3 ngày lên cấp 50.Max lv 60
» 1 gunny cày cuốc vui đây mọi người !!!!!!!!!!!!!!!
» Game-Tìm điểm giống nhau
» [Thơ] Chẳng thể chối bỏ