Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
†◘◘♥H.B.T♥◘◘† (644)
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Vote_lcap[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Voting_bar[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Vote_rcap 
†N•T•B•Đ† (564)
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Vote_lcap[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Voting_bar[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Vote_rcap 
§•T♣M♣Đ•§ (545)
Austin 3:16 (116)
NhokDark (74)
lhdang2000 (70)
TheHardyBoyz (64)
TheGreatTriple (36)
JohnCenaTion (20)
ChirsKiller (10)
Latest topics
» (Photos) WWE RAW 24-06-2013
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby P.V.M Sun Jun 30, 2013 9:17 pm

» Võ Lâm Chi Mộng lậu Fee 888 Vàng Đây
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:40 pm

» Võ Lâm Chi Mộng 2 private VN free 999m knb việt hóa 90%
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:35 pm

» Những game online “Made in Việt Nam” mới ra mắt gần đây
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:33 pm

» gunny lậu mới free 100.000.000 xu cho anh em.Chơi khoảng 3 ngày lên cấp 50.Max lv 60
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:32 pm

» Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:30 pm

» 1 gunny cày cuốc vui đây mọi người !!!!!!!!!!!!!!!
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:27 pm

» Gunny Khựa Free xu, tặng đồ+15 vào chơi thử nhé !
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:25 pm

» (Online)MWW Battle Of Heavyweight (BoH) 18-2-2012 *Live* in Manchester City, USA
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby †◘◘♥H.B.T♥◘◘† Wed Jul 25, 2012 11:21 am

» Nam Tước Bóng Đêm
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Tue May 01, 2012 6:37 pm

» WWE Extreme Rules 2012 Live Online và link download (Multi hosts: Mediafire,JF,2S...)
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby kjdvn1340 Tue May 01, 2012 9:32 am

» Nam Tước Bóng Đêm
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Mon Apr 30, 2012 5:37 pm

» WFI "Saturday Night" Battle Supershow *live* in Washington,DC
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby Austin 3:16 Sun Apr 29, 2012 8:13 pm

» TIN NÓNG BẮT BUỘC AE PHẢI XEM
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Thu Apr 26, 2012 5:03 pm

» Pop Danthology 2011-Daniel Kim
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:26 am

» WWE NXT 25/4/2012 Online
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:15 am

» WWE Raw 23/3/2012(HQ)
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 6:21 am

» What doesn't kill you (Stronger) - Kelly Clarkson
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby NhokDark Wed Apr 25, 2012 7:15 pm

» [Spoiler] WWE Smackdown 27/4/2012
[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeby lhdang2000 Wed Apr 25, 2012 5:32 pm

[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Moibichem
Bảo Thạch Bảo Thạch : 0
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4507
Thanked Thanked : 37
Đến từ Đến từ : Minh's Kingdom

[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Empty
Bài gửiTiêu đề: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 7:55 pm

Thời hạn: Từ 20-4-2012 --> 1-5-2012
Thể lệ: Anh em hãy cùng cố gắng POST bài để tăng cấp độ trong Forum chúng ta, bảng cấp độ sẽ được dời vào dưới phần Profile (Thông Tin) của tất cả, BQT Forum sẽ reset lại cấp độ hết tất cả.
Phần Thưởng:
Hạng 1 : 10 Bảo Thạch + 1.000 Points + 1 chiếc điện thoại Ipad trên Forum
Hạng 2 : 5 Bảo Thạch + 500 Points + 1 chiếc xe hơi cổ
Hạng 3 : 3 Bảo Thạch + 250 Points
Khuyến Khích : 1 Bảo Thạch + 100 Points cho ai lên hơn 30 cấp độ

https://vn-giaitri.forum-viet.com
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Moibichem
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4507
Thanked Thanked : 37
Đến từ Đến từ : Minh's Kingdom

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:02 pm

Số bài post và điểm thank giữ nguyên, + vào kinh nghiệm của level
https://vn-giaitri.forum-viet.com
NhokDark
Hắc Long Công Tử
Hắc Long Công Tử
NhokDark

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Cangth10
Bảo Thạch Bảo Thạch : 2
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4470
Thanked Thanked : 6
Đến từ Đến từ : Dark World

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:10 pm

Ngày mai sẽ bắt đầu event.... Cố lên nha mọi người

p/s: Giống chơi game quá
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: trả lời   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:15 pm

heizzzz ! Sầu thảm đẹp zai
lhdang2000
Cận vệ
Cận vệ

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Lolang
Huy Chương Huy Chương : Bạc
Points Points : 4508
Thanked Thanked : 7
Đến từ Đến từ : TPHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:16 pm

nghi ngờ quá,có khi nào mình bị KO không ta,hy vọng thắng coi Smile
NhokDark
Hắc Long Công Tử
Hắc Long Công Tử
NhokDark

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Cangth10
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4470
Thanked Thanked : 6
Đến từ Đến từ : Dark World

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:26 pm

Ủa, sao ai cũng mất thanh lv, mà mình còn ta [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April 1805953252
†N•T•B•Đ†
Bá Tước Thần Bí
Bá Tước Thần Bí
†N•T•B•Đ†

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April DoiVoDoi
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4544
Thanked Thanked : 4

Bài gửiTiêu đề: Nam Tước Bóng Đêm   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:40 pm

Ái chà chà chà,vụ này được àh,ráng kiếm 10 Bảo Thạch mua chiếc xe hơi coi
lhdang2000
Cận vệ
Cận vệ

Tâm trạng Tâm trạng : [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April Lolang
Huy Chương Huy Chương : Bạc
Points Points : 4508
Thanked Thanked : 7
Đến từ Đến từ : TPHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitimeFri Apr 20, 2012 6:17 am

vậy giờ là bắt đầu chưa vì chưa thấy có thanh level để bắt đầu tính
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April   [EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April I_icon_minitime

[EVENT] Sự kiện dành cho anh em vào tháng 4 - April
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [NEWS] Event dành cho anh em trong tháng 4
» Đố vui về Danh lam thắng cảnh
» KẾT QUẢ Event tháng 3
» [EVENT] Tháng 4
» [EVENT] Thảng 3 Event HOT !!!