Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
†◘◘♥H.B.T♥◘◘† (644)
the minh(kẻ thù 4rum) Vote_lcapthe minh(kẻ thù 4rum) Voting_barthe minh(kẻ thù 4rum) Vote_rcap 
†N•T•B•Đ† (564)
the minh(kẻ thù 4rum) Vote_lcapthe minh(kẻ thù 4rum) Voting_barthe minh(kẻ thù 4rum) Vote_rcap 
§•T♣M♣Đ•§ (545)
Austin 3:16 (116)
NhokDark (74)
lhdang2000 (70)
TheHardyBoyz (64)
TheGreatTriple (36)
JohnCenaTion (20)
ChirsKiller (10)
Latest topics
» (Photos) WWE RAW 24-06-2013
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby P.V.M Sun Jun 30, 2013 9:17 pm

» Võ Lâm Chi Mộng lậu Fee 888 Vàng Đây
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:40 pm

» Võ Lâm Chi Mộng 2 private VN free 999m knb việt hóa 90%
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:35 pm

» Những game online “Made in Việt Nam” mới ra mắt gần đây
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:33 pm

» gunny lậu mới free 100.000.000 xu cho anh em.Chơi khoảng 3 ngày lên cấp 50.Max lv 60
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:32 pm

» Thêm 1 gunny không lag, full PB ( bắn nhau lên level) cho anh em chơi
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:30 pm

» 1 gunny cày cuốc vui đây mọi người !!!!!!!!!!!!!!!
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:27 pm

» Gunny Khựa Free xu, tặng đồ+15 vào chơi thử nhé !
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Admin Mon Apr 15, 2013 8:25 pm

» (Online)MWW Battle Of Heavyweight (BoH) 18-2-2012 *Live* in Manchester City, USA
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby †◘◘♥H.B.T♥◘◘† Wed Jul 25, 2012 11:21 am

» Nam Tước Bóng Đêm
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Tue May 01, 2012 6:37 pm

» WWE Extreme Rules 2012 Live Online và link download (Multi hosts: Mediafire,JF,2S...)
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby kjdvn1340 Tue May 01, 2012 9:32 am

» Nam Tước Bóng Đêm
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Mon Apr 30, 2012 5:37 pm

» WFI "Saturday Night" Battle Supershow *live* in Washington,DC
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby Austin 3:16 Sun Apr 29, 2012 8:13 pm

» TIN NÓNG BẮT BUỘC AE PHẢI XEM
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby †N•T•B•Đ† Thu Apr 26, 2012 5:03 pm

» Pop Danthology 2011-Daniel Kim
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:26 am

» WWE NXT 25/4/2012 Online
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 9:15 am

» WWE Raw 23/3/2012(HQ)
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby lhdang2000 Thu Apr 26, 2012 6:21 am

» What doesn't kill you (Stronger) - Kelly Clarkson
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby NhokDark Wed Apr 25, 2012 7:15 pm

» [Spoiler] WWE Smackdown 27/4/2012
the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeby lhdang2000 Wed Apr 25, 2012 5:32 pm

the minh(kẻ thù 4rum)

Go down 
†N•T•B•Đ†
TheGreatTriple
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

the minh(kẻ thù 4rum) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:43 pm

Bọn maj` chỉ là mem thôi mà đòi này nọ hả, Minh là admin của 4rum, người sáng lập ra nó để cho bọn maj` vào choy, vào để thư giãn, công sức của nó cũng nhju` chứ có ít j` đâu, bọn bây nên nhớ, quyền của cá nhân Minh là nó thích đi đâu thì đi, làm gì thì làm , bọn bây có phải mẹ nó đâu mà ngăn cấm nó, Tao thách bọn bây đến trường chém chết tao nè, thách đó kéo băng j` cũng được, thích thì chiều

trường: THCS Nguyễn Huệ Q.12
nhà: 57/5N Nam Lân Bà Điểm Hóc Môn
tên: Hoàng Duy
lớp: 7/2

đứa nào ngon đưa đầu ra, giang hồ thì tao thếu nhưng mà bạn là dân choy thì đầy trường nghen kon....

TheGreatTriple
Lính
Lính

Bảo Thạch Bảo Thạch : 0
Points Points : 4410
Thanked Thanked : 0

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:43 pm

OK!!!Vậy là hêểu rồi.HBTcó biết nó hay chơi net ở đâu hay jk jk không.Nó học trường Lê Ngọc Hân à?
†N•T•B•Đ†
Bá Tước Thần Bí
Bá Tước Thần Bí
†N•T•B•Đ†

Tâm trạng Tâm trạng : the minh(kẻ thù 4rum) DoiVoDoi
Bảo Thạch Bảo Thạch : 2
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4563
Thanked Thanked : 4

Bài gửiTiêu đề: Nam Tước Bóng Đêm    the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:45 pm

Bây giờ tôi mong các bạn đừng chửi THE MINH nữa.Tôi chỉ mong The Minh quay về,tôi sẽ trả chức Amin lại.The Minh àh rum đợi bạn đấy
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†
Thần Cước
Thần Cước
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†

Tâm trạng Tâm trạng : the minh(kẻ thù 4rum) RatLaNgau
Bảo Thạch Bảo Thạch : 7
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4464
Thanked Thanked : 7
Đến từ Đến từ : I come from money

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:46 pm

thôi vậy là được rồi The Great Triple ơi.Nói chung là đừng suy nghĩ đến nó nữa là được rồi.
Duy là Admin bên TE à ?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: phản hồi   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:48 pm

Bạn trùm_sapa bạn vào để nói giúp The Minh à không cần vậy đâu.Con chó đó không dám lòi đầu ra để bạn vào giúp à
Lè lưỡi nực cười
Bạn chửi ng` ta member thế bạn là gì
không phân biệt cấp bậc đâu bạn à.Nên đừng ngồi đó mà nói chuyện như người vô học
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†
Thần Cước
Thần Cước
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:54 pm

Bây giờ ai sẽ viết Fowrestlenia The Minh vêết dở đây.
†N•T•B•Đ†
Bá Tước Thần Bí
Bá Tước Thần Bí
†N•T•B•Đ†

Tâm trạng Tâm trạng : the minh(kẻ thù 4rum) DoiVoDoi
Bảo Thạch Bảo Thạch : 2
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4563
Thanked Thanked : 4

Bài gửiTiêu đề: Nam Tước Bóng Đêm    the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:56 pm

Với tư cách là amin,bây giờ THE MINH đã hối lỗi,có câu"Đánh người chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lai" tôi mong các bạn tha lỗi cho Minh và cho bạn ấy làm amin.tôi da thuyet phuc duoc roi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 12:58 pm

Nam Tước tạm thời hủy show đô vật dùm
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†
Thần Cước
Thần Cước
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 1:01 pm

Khoan,để đó đi.Nói rằng có một chúc trục trặc nên Fowrestlenia sẽ không thể phát sóng đúng ngày được.Khi nào có Wrestlemania thì viết cung chẳng muộn
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Tâm trạng Tâm trạng : the minh(kẻ thù 4rum) Moibichem
Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4526
Thanked Thanked : 37
Đến từ Đến từ : Minh's Kingdom

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 1:27 pm

iknow.you.hateme đã viết:
thực ra thì không cần chơi luật giang hồ chém giết vậy đâu.Ta chỉ cần cho nó thấy nó k phải đứa quan trọng nhất rum là dc rồi Arrow
Vậy các '' bác '' tự làm ra cái Latest Topic và Top Poster nhé , pet thì tự lo nha pp 👅
https://vn-giaitri.forum-viet.com
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†
Thần Cước
Thần Cước
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 1:36 pm

Vâng vâng chúng tôi cũng không cần "bác" dòm ngó cái 4rum này nữa đâu.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: phản hồi   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 1:41 pm

Tiếng gì thế nhỉ ? "gâu gâu " à ! làm ơn chú Minh ơi !
Chú sủa 1 hồi thịt cầy của chú ăn em xơi hết đấy Arrow
The Kane
Tá Điền
Tá Điền

Points Points : 4410

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 1:47 pm

đúng vậy đấy cậu Minh ơi.Forum chúng tôi phát triển như thế nào chú đừng quan tâm.
Chúng tôi chân thành Cảm Ơn chú vì đã có công viết nên những show mới lạ để anh em trong forum coi.Bây giờ chú có muốn đi qua bên TE gì gì đó thì chúng tôi cũng sẽ không cản đâu.Hãy tự tìm Freedom của chính chú đi.Hi vọng chú đừng động đến bất kì thứ gì trong forum này nữa.Chúng tôi sẽ tự lo.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 2:47 pm

Bạn trùm_sapa bạn vào để nói giúp The Minh à không cần vậy đâu.Con chó đó không dám lòi đầu ra để bạn vào giúp à
Lè lưỡi nực cười
Bạn chửi ng` ta member thế bạn là gì
không phân biệt cấp bậc đâu bạn à.Nên đừng ngồi đó mà nói chuyện như người vô học

Tao cho bọn bây bjk, tao ở đây chỉ là member thôi nhưng các bác đừng tửong tao không làm được j` nhá, bọn bây chỉ giỏi được cái mồm chứ không làm được gì ngoài ấy câu: "có ai nghe j` không ? gâu gâu gâu ! thôi đi Minh ak`" hay "4rum này không ần con chó như nó",..... Bọn bay chỉ được cái "chém gió", ếu kéo băng thì ngon đến trờng tao nè, chính tao bảo Minh làm zị đó, được chưa, wa đây cầm hàng, ngon thj` zô, ngoài là hs giỏi của lớp tao cũng là hs quậy nha kon, đầu óc bọn mày chỉ bjk đánh nhau thj` làm đc j`

Austin 3:16 là bạn thân của tao, maj` khỏi cần bảo zja` đây làm j`, bọn maj` bjk giải mã các ngón tay trên Stone Cold chứ j`, nó dành cho đứa nào xúc phạm đến ng` khác như maj` đó iknow.you.hateme (You F*ck), maj` mak` trong trường tao là maj` ăn dép, đấm, đá, dao lam,..... đủ hàng nha maj`
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 3:15 pm

Cám ơn bạn The Kane nói lòng thật, mình đj là cá nhân mình , mình chưa làm 4rum mất mác cái gì hết lại lôi mình ra chửi . Chúc 4rum này duy trì được lâu đầu hàng
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: phản hồi   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 4:50 pm

Lời của bạn gì đấy đấy

Bọn bay chỉ được cái "chém gió", ếu kéo băng thì ngon đến trờng tao nè, chính tao bảo Minh làm zị đó, được chưa, wa đây cầm hàng, ngon thj` zô, ngoài là hs giỏi của lớp tao cũng là hs quậy nha kon, đầu óc bọn mày chỉ bjk đánh nhau thj` làm đc j`

thưa bạn nếu bạn bị coi là công cụ muốn xài cũng dc vứt cũng dc thì sao.Tình người không có cho những thú lạ như The Minh
và bạn nói người ta dc cái mồm,thích chém thì mình thấy bạn nói câu nào cũng toàn thích thì tao chiều or là kiếm tao đi tao chém hết.
Chứng tỏ rì hả bạn một lũ vô học chỉ bik dùng bạo lực Lè lưỡi
Ra vẻ ta đây
Xin lỗi rum chỉ coi bạn là shit thôi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 5:05 pm

Lời của bạn gì đấy đấy

Bọn bay chỉ được cái "chém gió", ếu kéo băng thì ngon đến trờng tao nè, chính tao bảo Minh làm zị đó, được chưa, wa đây cầm hàng, ngon thj` zô, ngoài là hs giỏi của lớp tao cũng là hs quậy nha kon, đầu óc bọn mày chỉ bjk đánh nhau thj` làm đc j`

thưa bạn nếu bạn bị coi là công cụ muốn xài cũng dc vứt cũng dc thì sao.Tình người không có cho những thú lạ như The Minh
và bạn nói người ta dc cái mồm,thích chém thì mình thấy bạn nói câu nào cũng toàn thích thì tao chiều or là kiếm tao đi tao chém hết.
Chứng tỏ rì hả bạn một lũ vô học chỉ bik dùng bạo lực Lè lưỡi
Ra vẻ ta đây
Xin lỗi rum chỉ coi bạn là shit thôi

Nếu tuj zô học thj` đến trường để gặp bạn gái chax', đến chỉ để dây sự với giám thị hay trưởng ak`.... từ trước tới h` tuj chưa đòi chém giết lẫn aj, coj lại cái bọn du côn của maj` đj ruj` hẵn nói tuj, Minh ko mún lam` ad nữa thj` có j`đâu, bọn bây lên, nếu sợ làm ad thj` giải tán cái 4rum đj là xong có zị thuj....

4rum maj` xem tuj như shit thj` nghĩ coj, một tằng shit, một con chó mak` học chung với kon ng` ak`, nói chuện ới kon ng` ak`, xem lại cách ăn nói ngu ngốc ấy đj bọn "trẻ trâu"
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 5:20 pm

Bạn gì đấy đấy
Bạn không vô học ok mình công nhận à một lũ "trẻ trâu" "bọn của tụi mày" ?
du côn ?
Bạn nói ng` ta bạn nhìn lại mình chưa
bạn biết câu " lời nói không mất tiền mua
lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau không "
Mình không cấm Minh đi vả lại mình đang khuyên cái rum này đừng chém giết nhau.
Bạn cố tình vào cm đỗ dầu vào lửa nếu có ý phá rum hay là tính hung hăng bộc phát cứ nói thẳng và cả rum đã coi như không còn chuyện gì nữa thì làm ơn đừng phá chúng tôi ! rum chúng tôi tự giải quyết.Có giải tán rum cũng không liên quan bạn
1 điều cuối Lè lưỡi đừng lôi mình ra mà chửi vì cả rum đều chửi chứ không phải mình và điều quan trọng nhất 26 người có khoảng 20 người quen biết vs Minh nên chẳng liên quan admin s-mod v.v bởi thế chữ đồng bọn để dành cho bạn đi Lè lưỡi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 5:32 pm

Bạn gì đấy đấy
Bạn không vô học ok mình công nhận à một lũ "trẻ trâu" "bọn của tụi mày" ?
du côn ?
Bạn nói ng` ta bạn nhìn lại mình chưa
bạn biết câu " lời nói không mất tiền mua
lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau không "
Mình không cấm Minh đi vả lại mình đang khuyên cái rum này đừng chém giết nhau.
Bạn cố tình vào cm đỗ dầu vào lửa nếu có ý phá rum hay là tính hung hăng bộc phát cứ nói thẳng và cả rum đã coi như không còn chuyện gì nữa thì làm ơn đừng phá chúng tôi ! rum chúng tôi tự giải quyết.Có giải tán rum cũng không liên quan bạn
1 điều cuối Lè lưỡi đừng lôi mình ra mà chửi vì cả rum đều chửi chứ không phải mình và điều quan trọng nhất 26 người có khoảng 20 người quen biết vs Minh nên chẳng liên quan admin s-mod v.v bởi thế chữ đồng bọn để dành cho bạn đi Lè lưỡi

bạn có bjk đọc chữ dưới tên tuj ko và vì sao tuj có thể nồi đánh từng chữ như thế này là vì tuj cũng là mem của 4rum này vì ếh maj` nói tuj ko có ljn wan là sao zị maj` có ljn wan hả

tuj ko có ý giải tán mak` maj` tự noj', ko gây war với bọn đầu óc toàn "ứ với ừ"*

* tế nhị ko nói, tự vở sách lớp mầm ra coj
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 5:48 pm

Trùm_sapa viết gì đấy đấy

Theo bạn bạn không làm hủy hoại rum nhưng rum chúng tôi cảm nhận được điều đó
Tôi chẳng mún chửi bạn đâu.Đang cố gắng để cái họng của bạn im đấy
Hiểu cái câu lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau k vậy. Đầu tôm à.Lý do mình nói bạn không liên quan :
Thứ nhất bạn mới vào rum
Thứ 2 bạn đóng góp dc gì ngoài việc chửi rum
Thứ 3 rum chúng tôi đang yên lành lại nhảy vào mà đổ xăng.

Rủ The Minh đi thì đi luôn đi rum đâu có giữ lại.Chỉ là có một vài member tức tưởi vì câu nói "Chúng ta sẽ xây rum vững mạnh" của admin cũ thôi.
1 điều nữa admin mới trân trọng tình bạn nên đó cũng là lý do tôi muốn cho admin mới thấy nó chẳng là gì cả.
nó còn chẳng biết tình bạn nghĩa là gì Lè lưỡi cho dù có bik thì nó cũng chẳng làm dc
Còn bạn cm lịch sự tý
Mày ? thế bạn toàn kêu người ta = mày à học sinh giỏi thế à nhục qá.
Chúng tôi có nói gì thằng minh thì cũng chẳng liên quan gì bạn.Dù bạn có là bạn bè nhưng đây là chuyện chúng tôi không cần bạn xen vào để cháy làng
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 6:16 pm

Hơ.... chả lẽ hs ko đc quyền gọi maj` với tao hả, hs giỏi cũng kêu zị thuj, aj cấm hs làm zị, đứa nào lôi đầu nó ra
TheHardyBoyz
Cận vệ
Cận vệ
TheHardyBoyz

Giới tính Giới tính : Nam Points Points : 4410
Đến từ Đến từ : Bình Dương

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 6:59 pm

TE như một 1 con dog vì có một thằng TLK
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†
Thần Cước
Thần Cước
†◘◘♥H.B.T♥◘◘†

Bài gửiTiêu đề: trả lời   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeTue Mar 20, 2012 11:58 am

Mình cũng đã từng qua bển và thấy không biết có bao nhiêu người chửi thề.Forum như thế sao bạn trumsaga không biết khắc phục để không chửi lộn với nhau vậy.
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeTue Mar 20, 2012 5:15 pm

được thôi !! Forum đã trở lại lúc mới lập
No :
+Pet
+Latest Topic
+Top Poster
+Huy Chương
Tự anh em gầy dựng lại nhé Học bài . Iknow là giỏi nhất forum này mà nhớ gầy dựng lại đấy
§•T♣M♣Đ•§
Chủ Tiệm Bảo Thạch
Chủ Tiệm Bảo Thạch
§•T♣M♣Đ•§

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitimeTue Mar 20, 2012 5:18 pm

Bình cho nói cái : : Return to TE đi anh em mình và Duy gầy dựng lại
Còn HBT ăn nói cho cẩn thận : chửi thể ở đâu trong TE , tụi WVF vào phá thôi , đừng có thiếu óc và ''chất xám'' quá nhé Ngậm kẹo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: the minh(kẻ thù 4rum)   the minh(kẻ thù 4rum) I_icon_minitime

the minh(kẻ thù 4rum)
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [Online] MWW : Battle Of Heavyweight 10-3-2012 *Live* in Minh's Kingdom , TMU [The Minh United]
» Vấn đề 4rum
» [Thơ] Gửi tặng 4rum
» [Thơ] Cái nghề của 4rum
» Giá mình là “Tây”